| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | GZ-FSW-2x4 สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$260-US$350 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ปริมาตร | ค่า |
|---|---|
| รุ่น | GZ-FSW-2X4 |
| การสูญเสียการใส่ | ประเภท: 0.5 dB, มากที่สุด: 1.0 dB |
| ระยะความยาวคลื่น | 1260 ~ 1650 nm |
| ความยาวคลื่นการทดสอบ | 1310/1550 nm |
| ประเภทเส้นใย | SM, 9/125um (SMF-28) |
| ผลกําไรเสีย | ≥ 50 dB |
| การสื่อสาร | ≥ 70 dB |
| PDL | ≤0.05 dB |
| WDL | ≤0.25 dB |
| TDL | ≤0.25 dB |
| ความซ้ํา | ≤0.02 dB |
| ระยะชีวิต | ≥ 10 ล้านรอบ |
| เวลาเปลี่ยน | 8 ms (ช่องติดต่อ) |
| พลังแสง | ≤ 500 mW |
| เครื่องเชื่อม | LC/PC |
| ระบบควบคุม | TTL |
| พลังงานทํางาน | 5V/100 mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง +85°C |
| ขนาด | 104.0*120*28±0.2 มิลลิเมตร |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | GZ-FSW-2x4 สวิตช์ไฟเบอร์ออปติก |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$260-US$350 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ปริมาตร | ค่า |
|---|---|
| รุ่น | GZ-FSW-2X4 |
| การสูญเสียการใส่ | ประเภท: 0.5 dB, มากที่สุด: 1.0 dB |
| ระยะความยาวคลื่น | 1260 ~ 1650 nm |
| ความยาวคลื่นการทดสอบ | 1310/1550 nm |
| ประเภทเส้นใย | SM, 9/125um (SMF-28) |
| ผลกําไรเสีย | ≥ 50 dB |
| การสื่อสาร | ≥ 70 dB |
| PDL | ≤0.05 dB |
| WDL | ≤0.25 dB |
| TDL | ≤0.25 dB |
| ความซ้ํา | ≤0.02 dB |
| ระยะชีวิต | ≥ 10 ล้านรอบ |
| เวลาเปลี่ยน | 8 ms (ช่องติดต่อ) |
| พลังแสง | ≤ 500 mW |
| เครื่องเชื่อม | LC/PC |
| ระบบควบคุม | TTL |
| พลังงานทํางาน | 5V/100 mA |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง +85°C |
| ขนาด | 104.0*120*28±0.2 มิลลิเมตร |