| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | สวิตช์ออปติคัล MEMS |
| ราคา: | US$369-US$2056 |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ประเภท | MEMS |
| การสูญเสียการแทรก | 0.3 dB |
| เวลาสวิตช์ | 2ms |
| การใช้งาน | เครือข่ายออปติคัล |
| ขนาด | 3.2 มม. × 2.5 มม. × 1.25 มม. |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| อัตราข้อมูล | 1.25Gbps |
| การสูญเสียผลตอบแทน | 50dB |
| ความยาวคลื่น | 850nm |
| การแยกช่องสัญญาณ | 30dB |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | สวิตช์ออปติคัล MEMS |
| ราคา: | US$369-US$2056 |
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| ประเภท | MEMS |
| การสูญเสียการแทรก | 0.3 dB |
| เวลาสวิตช์ | 2ms |
| การใช้งาน | เครือข่ายออปติคัล |
| ขนาด | 3.2 มม. × 2.5 มม. × 1.25 มม. |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| อัตราข้อมูล | 1.25Gbps |
| การสูญเสียผลตอบแทน | 50dB |
| ความยาวคลื่น | 850nm |
| การแยกช่องสัญญาณ | 30dB |