| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | รางปลั๊กไฟหุ้ม |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$288-US$988 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
High Power Cladding Power Stripper (CPS) ได้ถูกออกแบบมาสําหรับไฟเบอร์เลเซอร์และเครื่องปรับเสียงพลังงานสูงASE และ escape core mode ภายในชั้นในของเส้นใยชั้นโดยรักษาความเสื่อมของพลังสัญญาณและคุณภาพรังสีอย่างน้อย. พลังสัญญาณที่สะท้อนลงในผ้าภายในจากด้านข้างสามารถถอดออกเช่นกัน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| การตั้งค่าท่าเรือ | 1x1 |
| ความยาวคลื่นของสัญญาณ | 800 nm ~ 2000 nm |
| ความยาวคลื่นของปั๊ม | 800 nm ~ 1000 nm |
| สายสัญญาณ (หมายเหตุ 2) | x/125 x/250 x/400 |
| การลดความรุนแรงของแผ่น | >20 dB |
| การสูญเสียการใส่สัญญาณ | < 0.13 dB |
| การจัดการพลังงาน (หมายเหตุ 3) | 20W 100W 1000W |
| อัตราการสูญพันธุ์ (PM fiber) | > 17 dB (การเข้า PER > 25 dB) |
| ผลกําไรเสีย | > 45 dB |
| หมูหาง | 1m มาตรฐานหรือตามสั่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 75 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40 ~ 85 °C |
หมายเหตุที่ 1: ค่าที่อ้างอิงโดยไม่ต้องเชื่อม
หมายเหตุ 2: x ระบุขนาดแกนเส้นใย
หมายเหตุที่ 3: ด้านล่างของอุปกรณ์เหล่านี้ต้องติดตั้งบนอ่างล้างความร้อนที่มีการนําความร้อนที่ดี สําหรับพลังงานคลุม > 200W ต้องใช้เครื่องเย็นน้ํา
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | รางปลั๊กไฟหุ้ม |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$288-US$988 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
High Power Cladding Power Stripper (CPS) ได้ถูกออกแบบมาสําหรับไฟเบอร์เลเซอร์และเครื่องปรับเสียงพลังงานสูงASE และ escape core mode ภายในชั้นในของเส้นใยชั้นโดยรักษาความเสื่อมของพลังสัญญาณและคุณภาพรังสีอย่างน้อย. พลังสัญญาณที่สะท้อนลงในผ้าภายในจากด้านข้างสามารถถอดออกเช่นกัน
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| การตั้งค่าท่าเรือ | 1x1 |
| ความยาวคลื่นของสัญญาณ | 800 nm ~ 2000 nm |
| ความยาวคลื่นของปั๊ม | 800 nm ~ 1000 nm |
| สายสัญญาณ (หมายเหตุ 2) | x/125 x/250 x/400 |
| การลดความรุนแรงของแผ่น | >20 dB |
| การสูญเสียการใส่สัญญาณ | < 0.13 dB |
| การจัดการพลังงาน (หมายเหตุ 3) | 20W 100W 1000W |
| อัตราการสูญพันธุ์ (PM fiber) | > 17 dB (การเข้า PER > 25 dB) |
| ผลกําไรเสีย | > 45 dB |
| หมูหาง | 1m มาตรฐานหรือตามสั่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ~ 75 °C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40 ~ 85 °C |
หมายเหตุที่ 1: ค่าที่อ้างอิงโดยไม่ต้องเชื่อม
หมายเหตุ 2: x ระบุขนาดแกนเส้นใย
หมายเหตุที่ 3: ด้านล่างของอุปกรณ์เหล่านี้ต้องติดตั้งบนอ่างล้างความร้อนที่มีการนําความร้อนที่ดี สําหรับพลังงานคลุม > 200W ต้องใช้เครื่องเย็นน้ํา