| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | 12CH DWDM MUX |
| MOQ: | 1PC |
| ราคา: | US$58-US$128 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูลพลาสติก CWDM |
| จำนวนช่อง | 12 |
| ความยาวคลื่นที่ใช้งาน | 1260-1620nm |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | 20nm |
| การสูญเสียการแทรกของช่องสัญญาณ | ≤4.8dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | ≥45dB |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ส่งสัญญาณ CWDM DWDM |
| พารามิเตอร์ | หน่วย | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|---|
| ความยาวคลื่นที่ใช้งาน | nm | 1260-1620 |
| จำนวนช่อง | / | 12 |
| ความยาวคลื่นกลาง | nm | 1271,1291,1311,1331,1351,1371,1471,1491,1511,1531,1551,1571 |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | nm | 20 |
| แถบความถี่ผ่านของช่องสัญญาณ | nm | ITU±7.5 |
| ความแม่นยำของความยาวคลื่นกลาง CWDM | nm | ±3.2 |
| การสูญเสียการแทรกของช่องสัญญาณ CWDM | dB | ≤4.8 |
| ริปเปิลของช่องสัญญาณ CWDM | dB | ≤0.5 |
| การแยกช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน | dB | ≥30 |
| การแยกช่องสัญญาณที่ไม่ติดกัน | dB | ≥40 |
| ความเสถียรของอุณหภูมิการสูญเสียการแทรก | dB | ≤0.005 |
| ความเสถียรของอุณหภูมิความยาวคลื่น | nm | ≤0.002 |
| การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรเซชัน | dB | ≤0.2 |
| PMD | ps | ≤0.2 |
| การสูญเสียผลตอบแทน | dB | ≥45 |
| ทิศทาง | dB | ≥45 |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | 12CH DWDM MUX |
| MOQ: | 1PC |
| ราคา: | US$58-US$128 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โมดูลพลาสติก CWDM |
| จำนวนช่อง | 12 |
| ความยาวคลื่นที่ใช้งาน | 1260-1620nm |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | 20nm |
| การสูญเสียการแทรกของช่องสัญญาณ | ≤4.8dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | ≥45dB |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ส่งสัญญาณ CWDM DWDM |
| พารามิเตอร์ | หน่วย | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|---|
| ความยาวคลื่นที่ใช้งาน | nm | 1260-1620 |
| จำนวนช่อง | / | 12 |
| ความยาวคลื่นกลาง | nm | 1271,1291,1311,1331,1351,1371,1471,1491,1511,1531,1551,1571 |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | nm | 20 |
| แถบความถี่ผ่านของช่องสัญญาณ | nm | ITU±7.5 |
| ความแม่นยำของความยาวคลื่นกลาง CWDM | nm | ±3.2 |
| การสูญเสียการแทรกของช่องสัญญาณ CWDM | dB | ≤4.8 |
| ริปเปิลของช่องสัญญาณ CWDM | dB | ≤0.5 |
| การแยกช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน | dB | ≥30 |
| การแยกช่องสัญญาณที่ไม่ติดกัน | dB | ≥40 |
| ความเสถียรของอุณหภูมิการสูญเสียการแทรก | dB | ≤0.005 |
| ความเสถียรของอุณหภูมิความยาวคลื่น | nm | ≤0.002 |
| การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรเซชัน | dB | ≤0.2 |
| PMD | ps | ≤0.2 |
| การสูญเสียผลตอบแทน | dB | ≥45 |
| ทิศทาง | dB | ≥45 |