| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | 18 ช่อง CWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$78-US$198 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความยาวคลื่น | 18 ช่อง 1270-1610nm |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | 20nm |
| Passband Ripple | ≤ 0.5dB |
| ความแม่นยำของความยาวคลื่นกลาง | ± 0.05nm |
| Passband ช่องสัญญาณ | ± 6.5nm |
| เทคโนโลยี | TFF (Thin Film Filter) |
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 5.5dB, โดยทั่วไป 5.0dB |
| การสูญเสียการแทรก @ 1% Mon | ≤ 24.5dB |
| Return Loss | ≥ 45dB |
| Directivity | ≥ 50dB |
| การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรเซชัน | ≤ 0.3dB |
| Polarization Mode Dispersion | ≤ 0.1ps |
| การแยกช่องสัญญาณ | ช่องสัญญาณติดกัน ≥ 30dB, ช่องสัญญาณไม่ติดกัน ≥ 40dB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F) |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F) |
| การจัดการพลังงาน | ≤ 500mW |
| ขนาด (สูงxกว้างxลึก) | 1.73"x19"x10.28" (44x481.8x261.2mm) |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | 18 ช่อง CWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$78-US$198 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความยาวคลื่น | 18 ช่อง 1270-1610nm |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | 20nm |
| Passband Ripple | ≤ 0.5dB |
| ความแม่นยำของความยาวคลื่นกลาง | ± 0.05nm |
| Passband ช่องสัญญาณ | ± 6.5nm |
| เทคโนโลยี | TFF (Thin Film Filter) |
| การสูญเสียการแทรก | ≤ 5.5dB, โดยทั่วไป 5.0dB |
| การสูญเสียการแทรก @ 1% Mon | ≤ 24.5dB |
| Return Loss | ≥ 45dB |
| Directivity | ≥ 50dB |
| การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรเซชัน | ≤ 0.3dB |
| Polarization Mode Dispersion | ≤ 0.1ps |
| การแยกช่องสัญญาณ | ช่องสัญญาณติดกัน ≥ 30dB, ช่องสัญญาณไม่ติดกัน ≥ 40dB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F) |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F) |
| การจัดการพลังงาน | ≤ 500mW |
| ขนาด (สูงxกว้างxลึก) | 1.73"x19"x10.28" (44x481.8x261.2mm) |