| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | 60 ช่อง DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความยาวคลื่น | 60 ช่องคี่ 190.75-196.65THz (1524.50-1571.65nm) |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | 100GHz |
| แถบความถี่ช่องสัญญาณ | ±12.5GHz |
| การสูญเสียการแทรก | ≤6.7dB, 6.0dB ทั่วไป |
| การสูญเสียการแทรก @ 1% Mon TX | ≤27dB |
| การสูญเสียการแทรก @ 1% Mon RX | ≤22dB |
| ความแม่นยำของความยาวคลื่น | ±50pm |
| เทคโนโลยี | AAWG (Flat-top) |
| การแยกช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน | ≥25dB |
| การแยกช่องสัญญาณที่ไม่ติดกัน | ≥30dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | ≥40dB |
| ทิศทาง | ≥40dB |
| การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรเซชัน | ≤0.5dB |
| การกระจายตัวของโหมดโพลาไรเซชัน | ≤1.0ps |
| อุณหภูมิการทำงาน | -5 ถึง 65℃ (23 ถึง 149°F) |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ถึง 85℃ (-40 ถึง 185°F) |
| น้ำหนักสุทธิ | 4.185kg |
| ขนาด (สูงxกว้างxลึก) | 1.73"x19"x10.4" (44x481.8x264.1mm) |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | 60 ช่อง DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความยาวคลื่น | 60 ช่องคี่ 190.75-196.65THz (1524.50-1571.65nm) |
| ระยะห่างช่องสัญญาณ | 100GHz |
| แถบความถี่ช่องสัญญาณ | ±12.5GHz |
| การสูญเสียการแทรก | ≤6.7dB, 6.0dB ทั่วไป |
| การสูญเสียการแทรก @ 1% Mon TX | ≤27dB |
| การสูญเสียการแทรก @ 1% Mon RX | ≤22dB |
| ความแม่นยำของความยาวคลื่น | ±50pm |
| เทคโนโลยี | AAWG (Flat-top) |
| การแยกช่องสัญญาณที่อยู่ติดกัน | ≥25dB |
| การแยกช่องสัญญาณที่ไม่ติดกัน | ≥30dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | ≥40dB |
| ทิศทาง | ≥40dB |
| การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรเซชัน | ≤0.5dB |
| การกระจายตัวของโหมดโพลาไรเซชัน | ≤1.0ps |
| อุณหภูมิการทำงาน | -5 ถึง 65℃ (23 ถึง 149°F) |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ถึง 85℃ (-40 ถึง 185°F) |
| น้ำหนักสุทธิ | 4.185kg |
| ขนาด (สูงxกว้างxลึก) | 1.73"x19"x10.4" (44x481.8x264.1mm) |