| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | US$58-US$118 |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ความยาวคลื่น | C-Band, L-Band |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ถึง 95% |
| Return Loss | ≥50dB |
| จำนวนช่องสัญญาณ | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, กำหนดเอง |
| PDL | ≤0.2dB |
| การใช้พลังงาน | ≤10W |
| Isolation | ≥30dB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 1U, 2U, 4U, 6U, 8U, 10U |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | LC, SC, FC, ST |
| Polarization Mode Dispersion | ≤0.2ps |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | US$58-US$118 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ความยาวคลื่น | C-Band, L-Band |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 5% ถึง 95% |
| Return Loss | ≥50dB |
| จำนวนช่องสัญญาณ | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, กำหนดเอง |
| PDL | ≤0.2dB |
| การใช้พลังงาน | ≤10W |
| Isolation | ≥30dB |
| ประเภทแพ็คเกจ | 1U, 2U, 4U, 6U, 8U, 10U |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | LC, SC, FC, ST |
| Polarization Mode Dispersion | ≤0.2ps |