| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | US$58-US$118 |
| ชื่อสินค้า | DWDM Mux Demux |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C~+85°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C |
| ผลกําไรเสีย | ≥50dB |
| การกระจายสภาพโพลเรชั่น | ≤0.2ps |
| การแยกตัว | ≥30dB |
| ความชุ่มชื้น | 5% ~ 95% |
| การสูญเสียการใส่ | ≤7.0dB |
| การบริโภคพลังงาน | ≤10W |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | US$58-US$118 |
| ชื่อสินค้า | DWDM Mux Demux |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C~+85°C |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C |
| ผลกําไรเสีย | ≥50dB |
| การกระจายสภาพโพลเรชั่น | ≤0.2ps |
| การแยกตัว | ≥30dB |
| ความชุ่มชื้น | 5% ~ 95% |
| การสูญเสียการใส่ | ≤7.0dB |
| การบริโภคพลังงาน | ≤10W |