| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | ตัวแยก PLC คาสเซ็ตต์ 1x8 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$59-US$118 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ตัวแยก PLC แบบ LGX Cassette 1x8 มีการออกแบบที่กะทัดรัดซึ่งช่วยประหยัดค่าใช้จ่าย ในขณะที่ยังคงประสิทธิภาพ PDL ต่ำและการสูญเสียการแทรกต่ำ อุปกรณ์นี้แยกคลื่นแสงได้อย่างมีประสิทธิภาพ และทำหน้าที่เป็นส่วนประกอบแบบพาสซีฟที่สำคัญในลิงก์ใยแก้วนำแสง
เทคโนโลยี PLC กระจายพลังงานแสงที่ส่งโดยเส้นใยหนึ่งไปยังหลายเส้นใยในสัดส่วนที่กำหนดไว้ล่วงหน้า หรือรวมพลังงานแสงจากหลายเส้นใยเข้าเป็นเส้นใยเดียว
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ความยาวคลื่นในการทำงาน | 1260 ~ 1650 nm |
| ประเภท | 1x8 |
| ขนาด | 130×100×25 mm |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1 (การสูญเสียไฟเบอร์มากกว่า 0.2 dB ในการโค้งงอเป็นวงกลมเส้นผ่านศูนย์กลาง 20 มม.) |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | SC/APC |
| ความยาว | 0.38 M |
| การสูญเสียการแทรก | <10.8 dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | >50 dB |
| การสูญเสียความสม่ำเสมอ | <0.8 dB |
| PDL | 0.2 dB |
| ทิศทาง | >55 dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
GZ-PLC-M*N(01)-0203-04-05-06
| 01. การกำหนดค่าพอร์ต | 02. ประเภทเคส | 03. เส้นผ่านศูนย์กลางสายไฟเบอร์ | 04 & 05. ประเภทคอนเนคเตอร์อินพุต/เอาต์พุต | 06. ความยาวอินพุต/เอาต์พุตไฟเบอร์ (ม.) |
|---|---|---|---|---|
| 1×2 1×4 ... 1×64 2×2 ... 2×64 |
ST: ประเภทเหล็ก ABS LGX RM: Rackmount |
0.25 mm 0.9 mm 2.0 mm 3.0 mm |
SA: SC/APC SU: SC/UPC LA: LC/APC LU: LC/UPC FA: FC/APC FU: FC/UPC STA: ST/APC STU: ST/UPC |
0.5 1 1.5 2 |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI or OEM |
| เลขรุ่น: | ตัวแยก PLC คาสเซ็ตต์ 1x8 |
| MOQ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | US$59-US$118 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ตัวแยก PLC แบบ LGX Cassette 1x8 มีการออกแบบที่กะทัดรัดซึ่งช่วยประหยัดค่าใช้จ่าย ในขณะที่ยังคงประสิทธิภาพ PDL ต่ำและการสูญเสียการแทรกต่ำ อุปกรณ์นี้แยกคลื่นแสงได้อย่างมีประสิทธิภาพ และทำหน้าที่เป็นส่วนประกอบแบบพาสซีฟที่สำคัญในลิงก์ใยแก้วนำแสง
เทคโนโลยี PLC กระจายพลังงานแสงที่ส่งโดยเส้นใยหนึ่งไปยังหลายเส้นใยในสัดส่วนที่กำหนดไว้ล่วงหน้า หรือรวมพลังงานแสงจากหลายเส้นใยเข้าเป็นเส้นใยเดียว
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| ความยาวคลื่นในการทำงาน | 1260 ~ 1650 nm |
| ประเภท | 1x8 |
| ขนาด | 130×100×25 mm |
| ประเภทไฟเบอร์ | G657A1 (การสูญเสียไฟเบอร์มากกว่า 0.2 dB ในการโค้งงอเป็นวงกลมเส้นผ่านศูนย์กลาง 20 มม.) |
| ประเภทคอนเนคเตอร์ | SC/APC |
| ความยาว | 0.38 M |
| การสูญเสียการแทรก | <10.8 dB |
| การสูญเสียผลตอบแทน | >50 dB |
| การสูญเสียความสม่ำเสมอ | <0.8 dB |
| PDL | 0.2 dB |
| ทิศทาง | >55 dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +85°C |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
GZ-PLC-M*N(01)-0203-04-05-06
| 01. การกำหนดค่าพอร์ต | 02. ประเภทเคส | 03. เส้นผ่านศูนย์กลางสายไฟเบอร์ | 04 & 05. ประเภทคอนเนคเตอร์อินพุต/เอาต์พุต | 06. ความยาวอินพุต/เอาต์พุตไฟเบอร์ (ม.) |
|---|---|---|---|---|
| 1×2 1×4 ... 1×64 2×2 ... 2×64 |
ST: ประเภทเหล็ก ABS LGX RM: Rackmount |
0.25 mm 0.9 mm 2.0 mm 3.0 mm |
SA: SC/APC SU: SC/UPC LA: LC/APC LU: LC/UPC FA: FC/APC FU: FC/UPC STA: ST/APC STU: ST/UPC |
0.5 1 1.5 2 |