| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | US$59-US$108 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | LC SC FC ST |
| การสูญเสียการใส่ | ≤7.0dB |
| การแยกตัว | 30dB |
| ความชุ่มชื้น | 5% ถึง 95% |
| ระยะทางช่อง | 100GHz, 50GHz, 20GHz, 10GHz, 5GHz |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| การกระจายสภาพโพลเรชั่น | ≤0.2ps |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง +85°C |
| PDL | ≤0.2dB |
| ความยาวคลื่น | แบนด์ C แบนด์ L |
| จํานวนช่องทาง | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |
| ชื่อแบรนด์: | GEZHI |
| เลขรุ่น: | DWDM Mux Demux |
| MOQ: | 1 |
| ราคา: | US$59-US$108 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ประเภทเครื่องเชื่อม | LC SC FC ST |
| การสูญเสียการใส่ | ≤7.0dB |
| การแยกตัว | 30dB |
| ความชุ่มชื้น | 5% ถึง 95% |
| ระยะทางช่อง | 100GHz, 50GHz, 20GHz, 10GHz, 5GHz |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -40°C ถึง +85°C |
| การกระจายสภาพโพลเรชั่น | ≤0.2ps |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ถึง +85°C |
| PDL | ≤0.2dB |
| ความยาวคลื่น | แบนด์ C แบนด์ L |
| จํานวนช่องทาง | 4, 8, 16, 32, 40, 80, 96, 120, 144, 160, 192, 240, 288, 320, 336, 384, 432, 480, 576, 640, 768, 864, 960, 1040, 1152, 1280, 1536 |