บ้าน ผลิตภัณฑ์DWDM Mux Demux

SC APC DWDM โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ C21 ถึง C28 ความยาวคลื่น100Ghz

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Gezhi Photonics (Shenzhen) Technology Co., Ltd. รับรอง
ประเทศจีน Gezhi Photonics (Shenzhen) Technology Co., Ltd. รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
เราต้องการให้ระดับห้าดาว

—— ชาร์ลส์คี ธ

สวิตช์ใช้งานง่ายมากและสามารถทำงานได้ดีในการเชื่อมต่อข้าม

—— แดเนียลมิลเลอร์

เรามักจะได้รับคำตอบทันเวลาสำหรับปัญหา CWDM ของเรา

—— Pavel Yailo

ทางออกสุดท้ายตรงตามความต้องการของเราสำหรับ CWDM และการตรวจสอบ

—— อเล็กซานเด

MUX ที่ดีมากที่มีการสูญเสียการแทรกต่ำลดการสูญเสียการแทรกลิงก์ของฉันอย่างมาก

—— Frank Bozich

MUX นี้ถูกปรับแต่งตามความต้องการของฉันอย่างเคร่งครัดสมบูรณ์แบบ!

—— ริชาร์ด

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

SC APC DWDM โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ C21 ถึง C28 ความยาวคลื่น100Ghz

SC APC DWDM Multiplexer Module C21 To C28 Wavelength 100Ghz
SC APC DWDM Multiplexer Module C21 To C28 Wavelength 100Ghz

ภาพใหญ่ :  SC APC DWDM โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ C21 ถึง C28 ความยาวคลื่น100Ghz

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: GEZHI or OEM
ได้รับการรับรอง: CE RoHS ,ISO9001
หมายเลขรุ่น: 8CHDWDM
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1pc
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, Wester N Union
สามารถในการผลิต: 100,000 ช่องทางต่อเดือน
รายละเอียดสินค้า
ชื่อผลิตภัณฑ์: DWDM MOdule ความยาวคลื่น: C21 ถึง C28
Channel Passband: 0.8nm (100Ghz) ประเภทของเส้น: เส้นใยเดี่ยว
ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC ใบสมัคร: เข้าถึงเครือข่าย
แสงสูง:

โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ SC APC DWDM

,

โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ DWDM ความยาวคลื่น C28

,

100Ghz Optical Mux Demux

 

โมดูล DWDM มัลติเพล็กเซอร์ 8 ถึง 1 สำหรับ Metro, Long Haul Networks

 

GEZHI '8 Channel Passive DWDM Muux Demux Module Fiber Optical Components เป็นโมดูลออปติคัลแบบพาสซีฟที่มีการสูญเสียต่ำและมีความหนาแน่นสูงซึ่งใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางส่วนประกอบไฟเบอร์ออปติกโมดูล DWDM Mux Demux แบบพาสซีฟ 8 ช่องนำเสนอโซลูชัน WDM แบบแยกช่องสัญญาณสูงสำหรับศูนย์ข้อมูลและแอปพลิเคชันการเข้าถึงเมโทรแพ็คเกจพร้อมกล่อง ABS ขนาด 100x80x10 มม. และผมเปียแบบปรับแต่งได้GEZHI Photonics Co. , Ltd มีความเชี่ยวชาญด้านมัลติเพล็กซ์แบบแบ่งความยาวคลื่นแสงเรานำเสนอออปติคัล mux ทุกประเภท ตั้งแต่ Wideband WDM ธรรมดาบน Coarse WDM ไปจนถึง Dense WDMเพื่อให้สามารถรวมกริด WDM ที่แตกต่างกันและ / หรือ muxes หลายรายการเข้าด้วยกัน เราได้จัดเตรียม WDM bandsplitters ที่ตรงกันไม่มีกริดที่เราไม่ได้ให้บริการ ดังนั้นแน่นอนว่าเรายังมี muxes ที่ขับเคลื่อนตัวรับส่งสัญญาณ multi-lambda ความเร็วสูง และเรายินดีที่จะปรับแต่ง muxes ของเราให้เข้ากับกริดเฉพาะของคุณที่ใช้ในแอปพลิเคชันการตรวจจับของคุณ

 

คุณสมบัติ

ช่องสูง

วงกว้าง

การสูญเสียการแทรกต่ำ

ความเสถียรและความน่าเชื่อถือสูง

เส้นทางแสงที่ปราศจากอีพ็อกซี่

สอดคล้องกับ Telcordia GR-1221

แอปพลิเคชั่น

การกำหนดเส้นทางความยาวคลื่น

เพิ่ม/วางช่อง

การเข้าถึง / เครือข่ายองค์กร

เครือข่ายระยะไกล

ลิงค์ไฟเบอร์ออปติก CATV

ระบบ WDM หนาแน่น
เครือข่ายเมโทร

 

 

ข้อมูลจำเพาะ

พารามิเตอร์ หน่วย 8 ช่อง Passive DWDM Muux Demux
หมายเลขช่อง -- 1x8CH
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ นาโนเมตร C21~C28 +อัพเกรดพอร์ต
ความยาวคลื่นกลางช่อง นาโนเมตร ITU-T กริด @DWDM
ช่อง Passband นาโนเมตร 0.8 (100Ghz)
การสูญเสียการแทรก @PB เดซิเบล <2.8
แยกทาง @Adjacent Channel เดซิเบล >30
แยกช่องไม่ติดกัน เดซิเบล >40
แยก @Reflect Channel เดซิเบล >15
ระลอกคลื่น Passband เดซิเบล <0.5
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย เดซิเบล <0.15
การกระจายโหมดโพลาไรเซชัน ปล <0.1
ทิศทางและการสูญเสียผลตอบแทน Return เดซิเบล ทิศทาง: >50 การสูญเสียผลตอบแทน:>45
การจัดการพลังงาน มิลลิวัตต์ <500
ตัวเชื่อมต่อ -- LC/UPC
ประเภทไฟเบอร์ -- SMF-28e หรือกำหนดเอง
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ~ +70
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 ~ +85
ขนาดบรรจุภัณฑ์ mm กล่องเอบีเอส 100x80x10mm

 

8 Channel Passive DWDM Mux Demux filter เรียงซ้อน

SC APC DWDM โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ C21 ถึง C28 ความยาวคลื่น100Ghz 0

โมดูล DWDM Muux Demux แบบพาสซีฟ 8 ช่อง

ไฟเบอร์เดี่ยวDWDM

 

SC APC DWDM โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ C21 ถึง C28 ความยาวคลื่น100Ghz 1

 

การวาดโมดูล DWDM 8CH

SC APC DWDM โมดูลมัลติเพล็กเซอร์ C21 ถึง C28 ความยาวคลื่น100Ghz 2

รายละเอียดการติดต่อ
Gezhi Photonics (Shenzhen) Technology Co., Ltd.

ผู้ติดต่อ: Ena Lin

โทร: +86-13544277727

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
" "